അച്ഛനെ എടാ എന്ന്‍ വിളിക്കുന്നവരാണോ മമ്മുട്ടിയെ മമ്മുക്ക എന്ന് വിളിക്കാന്‍ പഠിപ്പിക്കുന്നത്…

മമ്മൂട്ടിയെ മമ്മൂട്ടി എന്നുവിളിച്ചത് തെറ്റായിപ്പോയി എന്ന് മമ്മൂട്ടി ആരാധകര്‍. നിരന്തരം തെറിവിളികള്‍ക്കും കളിയാക്കലുകള്‍ക്കും വിധേയയായി പാര്‍വതിയും മമ്മൂട്ടി എന്നത് മമ്മൂട്ടി സാര്‍ ആക്കി മാറ്റി. ഇന്നലെ ഇട്ട ഫെയ്‌സ്ബുക്ക് കുറിപ്പിലായിരുന്നു പുതിയ പൊങ്കാല.

മൈ സ്റ്റോറി എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ട്രെയിലര്‍ മമ്മൂട്ടി പങ്കുവച്ചിരുന്നു. ഇത് തന്റെ വാളിലും പങ്കുവയ്ക്കുകയായിരുന്നു പാര്‍വതി. ഇവിടെ മമ്മൂട്ടിക്ക് നന്ദി പറഞ്ഞപ്പോള്‍ മമ്മൂക്ക എന്നുപറഞ്ഞില്ല എന്നതാണ് സൈബര്‍ ക്രിമിനലുകള്‍ അവരില്‍ കണ്ട കുറ്റം. മമ്മൂട്ടിയുടെ ഔദ്യോഗിക പേജ് മെന്‍ഷന്‍ ചെയ്യുകയായിരുന്നു അവര്‍ എന്നുപോലും വിഡ്ഢികളായ ഒരുപറ്റം ആരാധകര്‍ക്ക്‌ മനസിലായില്ല.

അവസാനം തെറിവിളികള്‍ക്ക് മുന്നില്‍ പാര്‍വതിക്ക് വഴങ്ങേണ്ടിവന്നു. സൈബര്‍ ക്രിമിനലുകള്‍ക്ക് മുന്നില്‍ മുട്ടുമടക്കിയ പാര്‍വതി മമ്മൂട്ടി എന്നത് മമ്മൂട്ടി സാര്‍ ആക്കി കുറിപ്പ് തിരുത്തി. ആരാധകരിലെ ഒരുപറ്റം സൈബര്‍ അക്രമികള്‍ മമ്മൂട്ടി എന്ന മഹാ നടന് ചീത്തപ്പേരുണ്ടാക്കുന്ന അവസ്ഥയാണ് നിലവിലുള്ളത്. ഇവരെ തള്ളിപ്പറഞ്ഞുകൊണ്ടാണ് മമ്മൂട്ടി മൈ സ്റ്റോറി എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ട്രെയിലര്‍ പങ്കുവച്ചതെന്നും വിഡ്ഢിക്കൂട്ടത്തിന് ഇതുവരെ മനസിലായിട്ടില്ല.

മോഹൻലാലിനേ ലാലേട്ടാ എന്നും മമ്മുട്ടിയേ മമ്മുക്കാ എന്നും വിളിക്കണം ഇൻഡസ്ട്രിയിലേ പാർവതിയേ പോലുള്ള കുട്ടികൾ. അത്ര പ്രായമല്ലേ നിങ്ങൾക്കുള്ളു..ഫാൻസ് ചോദിക്കുന്നു.

മമ്മൂട്ടി ആരാധകര്‍ക്ക് പാര്‍വതിയോടുള്ള കലിപ്പ് അടങ്ങുന്നില്ല. കസബയിലെ രാജന്‍‌സക്കറിയയെ വിമര്‍ശിച്ചത് മുതല്‍ തുടങ്ങിയതാണ് പാര്‍വതിയോടുള്ള എതിര്‍പ്പ്. കസബയെ വിമര്‍ശിച്ചപ്പോള്‍ മമ്മൂട്ടി ഫാന്‍സ് മാത്രമായിരുന്നു പൊങ്കാല ഇട്ടത്. തന്നേക്കാള്‍ പ്രായമുള്ള ഒരാളെയും പേരെടുത്ത് വിളിച്ച പാര്‍വതിയുടെ നിലപാടാണ് ആരാധകരെ ചൊടിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്.